LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT HÔM NAY

Bóng đá thế giới
  • 16 Th 08
  • 17 Th 08
  • 18 Th 08
  • 19 Th 08
  • 20 Th 08
  • 21 Th 08
  • 22 Th 08
  • 23 Th 08
  • 24 Th 08
  • 25 Th 08
  • 26 Th 08

Lịch bóng đá trong ngày

Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

10:00

El Salvador

vs

Costa Rica

-

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

18:30

Liverpool

vs

Burnley

-
21:00

Aston Villa

vs

Newcastle

-
21:00

Crystal Palace

vs

Brentford

-
21:00

Leeds Utd

vs

Everton

-
21:00

Man City

vs

Norwich

-
23:30

Brighton

vs

Watford

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

18:30

QPR

vs

Barnsley

-
21:00

Bournemouth

vs

Blackpool

-
21:00

Blackburn Rovers

vs

West Brom

-
21:00

Cardiff City

vs

Millwall

-
21:00

Coventry

vs

Reading

-
21:00

Derby County

vs

Middlesbrough

-
21:00

Fulham

vs

Hull City

-
21:00

Luton Town

vs

Birmingham

-
21:00

Preston North End

vs

Peterborough Utd

-
21:00

Sheffield Utd

vs

Huddersfield

-
21:00

Stoke City

vs

Nottingham Forest

-

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

22:00

Alaves

vs

Mallorca

-
00:30

Granada

vs

Valencia

-
00:30

Espanyol

vs

Villarreal

-
03:00

Athletic Bilbao

vs

Barcelona

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00

Lugo

vs

Real Sociedad B

-
00:30

Tenerife

vs

Sporting Gijon

-
03:00

Alcorcon

vs

Fuenlabrada

-

Lịch thi đấu VĐQG Italia

23:30

Inter Milan

vs

Genoa

-
23:30

Verona

vs

Sassuolo

-
01:45

Empoli

vs

Lazio

-
01:45

Torino

vs

Atalanta

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

23:00

Pordenone

vs

Perugia

-
01:30

Cittadella

vs

Vicenza

-

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20:30

Bochum

vs

Mainz

-
20:30

Greuther Furth

vs

A.Bielefeld

-
20:30

Ein.Frankfurt

vs

Augsburg

-
20:30

Freiburg

vs

B.Dortmund

-
20:30

Hertha Berlin

vs

Wolfsburg

-
23:30

B.Leverkusen

vs

M.gladbach

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:30

Jahn Regensburg

vs

Schalke 04

-
18:30

Karlsruher

vs

Wer.Bremen

-
18:30

Paderborn 07

vs

St. Pauli

-
01:30

Hansa Rostock

vs

Dynamo Dresden

-

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

22:00

Monaco

vs

Lens

-
02:00

Saint Etienne

vs

Lille

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

20:00

Dijon

vs

Toulouse

-
00:00

Pau FC

vs

SC Bastia

-
00:00

Dunkerque

vs

Nimes

-
00:00

Caen

vs

Nancy

-
00:00

Grenoble

vs

Quevilly

-
00:00

Le Havre

vs

Niort

-
00:00

Amiens

vs

Sochaux

-
00:00

Valenciennes

vs

Rodez

-

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21:00

Celtic

vs

St. Mirren

-
21:00

Livingston

vs

Motherwell

-

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30

Arouca

vs

Famalicao

-
00:00

Gil Vicente

vs

Benfica

-
02:30

Sporting Lisbon

vs

Belenenses

-

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

23:45

Heerenveen

vs

RKC Waalwijk

-
01:00

PSV Eindhoven

vs

Cambuur

-
01:00

Sparta Rotterdam

vs

Heracles Almelo

-
02:00

Groningen

vs

Utrecht

-

Lịch thi đấu VĐQG Nga

20:00

Arsenal-Tula

vs

Spartak Moscow

-
20:00

CSKA Moscow

vs

Akhmat Groznyi

-
22:00

Ural S.r.

vs

Din. Moscow

-
22:00

Ufa

vs

Zenit

-
00:00

Krylya Sovetov

vs

FK Sochi

-

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

21:00

Gabala FC

vs

Keşla FK

-
23:00

Sumqayit

vs

Sabah FK

-

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20:00

Pogon Szczecin

vs

Stal Mielec

-
22:30

Cracovia Krakow

vs

Jagiellonia

-
00:00

Rakow Czestochowa

vs

Gornik Zabrze

-
01:00

Gornik Leczna

vs

Wisla Krakow

-

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

20:00

FK Smorgon

vs

Rukh Brest

-
22:00

Slavia Mozyr

vs

Shakhter Soligo.

-
00:00

Gomel

vs

Dinamo Minsk

-

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

22:00

Leotar Trebinje

vs

NK Posusje

-
00:00

Sloboda Tuzla

vs

Sarajevo

-
02:00

Zrinjski

vs

FK Tuzla City

-

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

22:45

CSKA 1948 Sofia

vs

Cherno More

-
01:00

Ludogorets

vs

Lok. Sofia

-

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

21:15

RFC Seraing

vs

Cercle Brugge

-
23:30

OH Leuven

vs

Eupen

-
01:45

Sint Truiden

vs

Kortrijk

-

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

23:55

HNK Gorica

vs

Slaven Belupo

-
02:00

Dinamo Zagreb

vs

Lok. Zagreb

-

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

22:30

Nomme Kalju

vs

Trans Narva

-

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

20:00

Samgurali Tskh.

vs

Samtredia

-
23:00

Saburtalo

vs

FC Telavi

-

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

21:00

Debreceni

vs

Zalaegerzseg

-
23:15

MOL Fehervar FC

vs

Kisvarda FC

-
00:00

Puskas Akademia

vs

Ferencvaros

-
01:30

Budapest Honved

vs

Paksi

-

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

21:00

Keflavik

vs

Hafnarfjordur

-
23:15

Breidablik

vs

KA Akureyri

-

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

01:45

Sligo Rovers

vs

Derry City

-

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

20:30

METTA/LU Riga

vs

Valmiera / BSS

-
22:30

Noah Jurmala

vs

Spartaks Jurmala

-

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

19:00

Dziugas FC

vs

FK Panevezys

-
21:00

Banga

vs

FK Riteriai

-

Lịch thi đấu VĐQG Malta

00:00

Birkirkara

vs

Hamrun Spartans

-
00:00

Valletta

vs

Balzan

-

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

00:00

Milsami

vs

Dinamo-Auto

-

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

01:00

Mornar Bar

vs

FK Jerezo

-
01:00

Decic Tuzi

vs

Buducnost

-
01:00

FK Podgorica

vs

Zeta

-
01:00

Sutjeska

vs

Iskra Danilo

-
01:00

OFK Petrovac

vs

Rudar

-

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

23:00

Stabaek

vs

Mjondalen

-
01:00

Stromsgodset

vs

Brann

-

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

19:00

Inter Turku

vs

Ilves Tampere

-
21:00

KTP Kotka

vs

Seinajoen JK

-

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22:30

Universitatea Craiova

vs

Gaz Metan Medias

-
01:30

Arges Pitesti

vs

CFR Cluj

-

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

21:55

FK Radnicki 1923

vs

Cukaricki Belgrade

-
00:00

Crvena Zvezda

vs

Backa Topola

-

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

23:00

Sered

vs

Slo. Bratislava

-
23:00

Ruzomberok

vs

Spartak Trnava

-
23:00

Zemplin Michalovce

vs

Liptovsky Mikulas

-
23:00

MSK Zilina

vs

Senica

-
01:00

Dunajska Stred

vs

Trencin

-

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22:00

NK Radomlje

vs

Tabor Sezana

-
01:15

Koper

vs

Maribor

-

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21:00

Pardubice

vs

Bohemians 1905

-
21:00

Mlada Boleslav

vs

Teplice

-
21:00

Zlin

vs

Sigma Olomouc

-
00:00

Sparta Praha

vs

Hradec Kralove

-

Lịch thi đấu VĐQG Síp

23:00

Pafos FC

vs

Apoel FC

-

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23:15

Rizespor

vs

Fatih Karagumruk

-
23:15

Kasimpasa

vs

Giresunspor

-
01:45

Alanyaspor

vs

Altay

-
01:45

Gaziantep B.B

vs

Besiktas

-

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

23:00

Young Boys

vs

Lugano

-
23:00

Zurich

vs

Grasshoppers

-
01:30

St. Gallen

vs

Sion

-

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00

Malmo

vs

Degerfors IF

-

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

21:00

Veres Rivne

vs

FC Mynai

-
23:30

Chernomorets

vs

Shakhtar Donetsk

-
23:30

SK Dnipro-1

vs

Rukh Vynnyky

-

Lịch thi đấu VĐQG Wales

20:30

The New Saints

vs

Caernarfon Town

-
20:30

Flint Town Utd

vs

Cefn Druids AFC

-
20:30

Penybont

vs

Newtown AFC

-
23:15

Barry Town

vs

Bala Town

-

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22:00

RB Salzburg

vs

Austria Klagenfurt

-
22:00

Wolfsberger AC

vs

Admira

-
22:00

Rapid Wien

vs

SV Ried

-

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

23:00

Odense BK

vs

Brondby

-

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

16:00

Vissel Kobe

vs

Kashima Antlers

-
16:00

Yokohama FM

vs

Vegalta Sendai

-
17:00

Kashiwa Reysol

vs

Sagan Tosu

-
17:00

Oita Trinita

vs

Consa. Sapporo

-
17:00

Sanf Hiroshima

vs

Kawasaki Fro.

-
17:00

Cerezo Osaka

vs

Yokohama FC

-
17:00

Shonan Bellmare

vs

Shimizu S-Pulse

-
17:00

Tokushima Vortis

vs

Urawa Red

-
17:00

Gamba Osaka

vs

FC Tokyo

-

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

16:00

Incheon Utd

vs

Gangwon

-
17:00

Seongnam Ilhwa Ch.

vs

Jeonbuk H.Motor

-
18:00

Suwon FC

vs

Jeju Utd

-

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22:50

Al Fateh

vs

Al Feiha

-
00:50

Al Shabab (KSA)

vs

Al Ettifaq

-

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

00:30

Sheikh Hussein

vs

Jazeera Amman

-

Lịch thi đấu Malay Super League

20:00

Terengganu

vs

Kedah FA

-
20:00

Perak FA

vs

Selangor FA

-
20:00

Petaling Jaya City

vs

Darul Takzim

-

Lịch thi đấu VĐQG Tajikistan

19:00

Ravshan Kulob

vs

FK Eskhata

-
19:00

FC Kuktosh

vs

Fayzkand

-
22:00

Istiklol Dushanbe

vs

FC Istaravshan

-

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

23:30

Godoy Cruz

vs

CA Huracan

-
23:30

C. Cordoba SdE

vs

CA Platense

-
01:45

Velez Sarsfield

vs

Lanus

-
04:00

Arsenal Sarandi

vs

Racing Club

-
06:15

Boca Juniors

vs

Patronato Parana

-

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

03:00

Atletico/GO

vs

Chapecoense

-
05:00

Gremio/RS

vs

Bahia/BA

-
07:00

Juventude/RS

vs

Fortaleza/CE

-

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00

San Jose

vs

Always Ready

-
04:15

Oriente Petrolero

vs

The Strongest

-
06:30

Inde. Petrolero

vs

Blooming

-

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22:30

San. Wanderers

vs

La Serena

-
01:00

Nublense

vs

Palestino

-
03:30

Colo Colo

vs

Antofagasta

-
06:00

Curico Unido

vs

Audax Italiano

-

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00

Pereira

vs

Santa Fe

-
04:00

Atl. Nacional

vs

Dep.Quindio

-
06:05

Junior Barranquilla

vs

Once Caldas

-
08:10

Millonarios

vs

Inde.Medellin

-

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

03:00

Olmedo

vs

Tecnico Uni.

-
05:30

Catolica Quito

vs

Guayaquil City

-
08:00

9 de Octubre

vs

Emelec

-

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

06:30

Sol de America

vs

Cerro Porteno

-

Lịch thi đấu VĐQG Peru

03:30

Carlos A. Mannucci

vs

Melgar

-

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

20:15

Liverpool P. (URU)

vs

Sportivo Cerrito

-
22:30

Dep. Maldonado

vs

Boston River

-
01:00

CA River Plate (URU)

vs

Nacional Montevideo

-

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

03:00

Dep.Guaira

vs

Gran Valencia

-
07:30

Hermanos Colmenares

vs

Zulia FC

-

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

02:37

Minnesota Utd

vs

Sporting Kansas

-
04:37

Columbus Crew

vs

Seattle Sounders

-
07:00

D.C. Utd

vs

Atlanta United

-
07:00

New York RB

vs

New York City

-
07:00

New England

vs

Cincinnati

-
07:00

Orlando City

vs

Chicago Fire

-
07:00

Philadelphia Union

vs

Montreal Impact

-
07:07

Inter Miami

vs

Toronto

-
07:30

Houston Dynamo

vs

Dallas

-
08:00

Colorado Rapids

vs

Real Salt Lake

-
08:00

Austin FC

vs

Portland Timbers

-
09:00

Vancouver WC

vs

Los Angeles FC

-

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

07:00

Club Leon

vs

Santos Laguna

-
09:00

San Luis

vs

Cruz Azul

-
09:30

Monterrey

vs

Chivas Guad.

-

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

03:00

Jicaral Sercoba

vs

Santos Guapiles

-

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

00:00

Al Intagh Al Harbi

vs

Ittihad Alexandria

-
00:00

NBE SC

vs

Ghazl Al Mahalla

-
02:00

Semouha Club

vs

El Gouna

-
02:00

Arab Contractors

vs

Masr lel Maqassah

-

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

23:30

CS Constantine

vs

CA BB Arreridj

-
23:30

Hussein Dey

vs

WA Tlemcen

-
23:30

Ain M'lila

vs

MC Oran

-
23:30

O Medea

vs

RC Relizane

-
23:30

NC Magra

vs

MC Alger

-
03:00

ES Setif

vs

JSM Skikda

-
03:00

USM Alger

vs

CR Belouizdad

-
03:00

JS Kabylie

vs

USM Bel Abbes

-
03:00

JS Saoura

vs

Paradou AC

-
03:00

US Biskra

vs

ASO Chlef

-

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

20:00

Golden Arrows

vs

Maritzburg Utd

-
20:00

Sekhukhune Utd

vs

Chippa Utd

-
20:00

Orlando Pirates

vs

Stellenbosch FC

-
22:00

Baroka FC

vs

Marumo Gallants FC

-
22:00

Cape Town City

vs

SuperSport Utd

-

Lịch thi đấu C2 Châu Á

18:00

Bengaluru

vs

Bashundhara Kings

-
23:00

Maziya S&RC

vs

Mohun Bagan

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

21:00

Greenock Morton

vs

Queen of South

-
21:00

Hamilton

vs

Kilmarnock

-
21:00

Arbroath

vs

Partick Thistle

-
21:00

Inverness C.T.

vs

Ayr Utd

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00

CD Estrela

vs

SC Farense

-
20:00

Penafiel

vs

Casa Pia AC

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

21:30

VVV Venlo

vs

Almere City

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

6'

SKA-Khabarovsk

vs

Yenisey

-
20:00

Neftekhimik Nizh

vs

Tom Tomsk

-
21:00

FK Orenburg

vs

Akron Togliatti

-
21:00

Veles Moscow

vs

Alania Vla

-
21:00

Metallurg Lipetsk

vs

Krasnodar B

-
21:00

Kamaz

vs

Baltika

-
22:00

Olim. Dolgiye Prudy

vs

Kuban

-
22:00

Volgar Astrakhan

vs

Torpedo Moscow

-
22:00

Fakel

vs

Rotor Volgograd

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40

GKS Jastrzebie

vs

Resovia

-
23:00

Korona Kielce

vs

LKS Lodz

-
01:30

Widzew Lodz

vs

Stomil Olsztyn

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

01:45

Exc Mouscron

vs

Lommel

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

01:00

Cobh Ramblers

vs

UC Dublin

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

21:00

KPV Kokkola

vs

PK-35

-
22:00

Klubi 04 Helsinki

vs

EIF Ekenas

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

22:00

Opava

vs

MFK Chrudim

-
22:00

SK Prostejov

vs

Fotbal Trinec

-
22:00

Pribram

vs

Sparta Praha B

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21:00

Eyupspor

vs

Keciorengucu

-
01:45

Altinordu SK

vs

Tuzlaspor

-
01:45

Adanaspor

vs

Genclerbirligi

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00

Aarau

vs

Stade L. Ouchy

-
23:00

Yverdon

vs

Neuchatel Xamax

-
23:00

SC Kriens

vs

Wil 1900

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

20:00

Varnamo

vs

Landskrona

-
22:00

Brage

vs

Vasteras

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

19:30

Horn

vs

Dornbirn

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

18:00

Helsingor

vs

Lyngby

-
18:30

Fremad Amager

vs

HB Koge

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

16:00

Tochigi SC

vs

Tokyo Verdy

-
16:00

Ventforet Kofu

vs

JEF United Chiba

-
17:00

Okayama

vs

Omiya Ardija

-
17:00

Zweigen Kan.

vs

Jubilo Iwata

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

17:00

Ansan Greeners

vs

Chungnam Asan

-
18:00

Daejeon Hana Citizen

vs

Gyeongnam

-

Lịch thi đấu Malay Premier League

15:15

Kuching FA

vs

Kelantan

-
15:45

Kelantan United

vs

Negeri Sembilan

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

18:00

Bà Rịa Vũng Tàu

vs

Quảng Nam

-
18:00

Phú Thọ

vs

CA Nhân Dân

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

22:10

Barracas Central

vs

CA Guemes

-
01:00

Tristan Suarez

vs

All Boys

-
01:00

Brown de Adrogue

vs

San Telmo

-
01:00

Gimnasia Jujuy

vs

Ferro Carril Oeste

-
01:30

Guillermo

vs

Def.Belgrano

-
02:05

Estudiantes BsAs

vs

Gim.Mendoza

-
04:10

Tigre

vs

Temperley

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

02:30

Vitoria/BA

vs

Guarani/SP

-
05:00

Operario/PR

vs

Vasco DG/RJ

-
07:00

Remo/PA

vs

CRB/AL

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

03:00

Boca Juniors Cali

vs

Union Magdalena

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:05

Ch.Independence

vs

Colorado Springs

-
07:35

SA Scorpions

vs

Real Monarchs

-
08:35

El Paso Locomotive

vs

Rio Grande Valley

-
09:35

Phoenix FC

vs

Sacramento

-
09:35

Las Vegas Lights

vs

Oakland Roots

-
09:35

San Diego Loyal

vs

Orange C. Blues

-

Lịch thi đấu League One

19:00

Rotherham Utd

vs

Sheffield Wed.

-
21:00

Fleetwood Town

vs

Cheltenham

-
21:00

Shrewsbury

vs

Plymouth Argyle

-
21:00

Wycombe

vs

Lincoln

-
21:00

Cambridge Utd

vs

Burton Albion

-
21:00

Crewe Alexandra

vs

Accrington

-
21:00

Bolton

vs

Oxford Utd

-
21:00

Charlton Athletic

vs

Wigan

-
21:00

Doncaster Rovers

vs

Portsmouth

-
21:00

Gillingham

vs

Morecambe

-
21:00

Ipswich

vs

Milton Keynes Dons

-
21:00

Sunderland

vs

Wimbledon

-

Lịch thi đấu Cup Series C

21:00

Pro Vercelli

vs

Pergolettese

-
22:00

Virtus Verona

vs

Giana Erminio

-
22:30

Teramo

vs

Monterosi FC

-
22:30

Vibonese

vs

Catania

-
22:30

Legnano

vs

Luchese

-
22:30

Palermo

vs

AZ Picerno

-
23:00

AC Renate

vs

US Seregno

-
23:00

Feralpisalo

vs

Aurora Pro Patria

-
23:00

Pontedera

vs

Mantova

-
02:00

Foggia

vs

Paganese

-
02:00

Juve Stabia

vs

Messina

-
02:00

Grosseto

vs

Campobasso

-
02:00

SS Monopoli

vs

Potenza SC

-
02:00

Viterbese Calcio

vs

Gubbio

-
02:00

Bari

vs

Fidelis Andria

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19:00

B.Dortmund II

vs

Saarbrucken

-
19:00

Vik.Koln

vs

Waldhof Man.

-
19:00

Magdeburg

vs

Duisburg

-
19:00

Meppen

vs

Verl

-
19:00

Ein.Braunschweig

vs

Zwickau

-
19:00

Kaiserslautern

vs

Munchen 1860

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21:00

East Fife

vs

Montrose

-
21:00

Dumbarton

vs

Cove Rangers

-
21:00

Alloa Athletic

vs

Queen's Park

-
21:00

Peterhead

vs

Airdrieonians

-
21:00

Falkirk

vs

Clyde

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan

21:00

Honka 2

vs

VJS

-
21:00

PK Keski Uusimaa

vs

MiPK Mikkeli

-
21:00

Vaajakoski

vs

JBK

-
21:00

PIF Parainen

vs

Ilves-Kissat

-
21:00

HJS Akatemia

vs

SalPa Salo

-
21:00

Atlantis

vs

FC Kiffen

-
21:00

KaPa

vs

NJS Nurmijarvi

-
21:30

KuFu-98

vs

PEPO

-
22:00

JS Hercules

vs

Narpes Kraft

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

18:00

Lunds BK

vs

Utsiktens BK

-
18:00

Lindome GIF

vs

Trollhattan

-
18:00

Pitea IF

vs

Hudiksvalls FF

-
19:00

Sandvikens

vs

Umea

-
19:00

Skovde

vs

Torns IF

-
20:00

Dalkurd FF

vs

Gefle IF

-
21:00

Oskarshamns AIK

vs

Qviding

-
21:00

Tvaakers IF

vs

Linkoping City

-
21:00

Orebro Syrianska

vs

Haninge/Brand.

-
21:00

Osterlen FF

vs

Vanersborgs FK

-

Lịch thi đấu Aus Brisbane

16:00

Bayside Utd

vs

The Gap

-
16:10

Albany Creek

vs

Mount Gravatt

-
17:00

Toowong FC

vs

UQ FC

-

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

14:00

Bayswater City

vs

Armadale SC

-
14:00

Floreat Athena

vs

ECU Joondalup

-
14:00

Perth SC

vs

Sorrento

-
14:00

Cockburn City

vs

Gwelup Croatia

-
14:00

Balcatta

vs

Inglewood Utd

-
16:00

Perth Glory U21

vs

Rockingham City

-

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

FT

Metro Stars

0 - 0

Adelaide City

-
FT

Cumberland Utd

0 - 0

Campbelltown City

-
FT

Adelaide Comets

0 - 0

Ade. Blue Eagles

-
FT

SA Panthers

0 - 0

Croydon Kings

-
15:30

Adelaide Olympic

vs

Sturt Lions

-

Lịch thi đấu Aus Victoria

16:30

Altona City

vs

Dandenong Th.

-

Lịch thi đấu Japan Football League

6'

Honda Lock

vs

Suzuka Point Getters

-
FT

Sony Sendai

0 - 0

Honda FC

-
14:00

Nara Club

vs

MIO Biwako

-
17:00

Kochi United SC

vs

Verspah Oita

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

15:00

Paju Citizen

vs

Gimhae City

-
17:00

Gangneung City

vs

Changwon City

-
17:00

Cheonan City

vs

Mokpo City

-

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

06:07

NC Courage (W)

vs

Kansas City Nữ

-

Lịch thi đấu League Two

21:00

Tranmere Rovers

vs

Newport

-
21:00

Hartlepool

vs

Walsall

-
21:00

Harrogate Town

vs

Barrow

-
21:00

Carlisle

vs

Leyton Orient

-
21:00

Salford City

vs

Swindon

-
21:00

Forest Green

vs

Crawley Town

-
21:00

Exeter City

vs

Bristol Rovers

-
21:00

Mansfield

vs

Bradford City

-
21:00

Northampton

vs

Rochdale

-
21:00

Oldham

vs

Colchester Utd

-
21:00

Scunthorpe Utd

vs

Sutton Utd

-
21:00

Stevenage

vs

Port Vale

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00

Lubeck

vs

Altona 93

-
19:00

Heider SV

vs

Phonix Lubeck

-
20:00

Wer.Bremen II

vs

Rehden

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00

Nurnberg II

vs

TSV 1896 Rain

-
19:00

Augsburg II

vs

Buchbach

-
22:00

FC Pipinsried

vs

Schalding Hein.

-
22:00

VfB Eichstatt

vs

SpVgg Bayreuth

-
22:00

Wacker Burghausen

vs

Greuther Furth II

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00

Chemnitzer

vs

VSG Altglienicke

-
18:00

Lok.Leipzig

vs

Berlin AK 07

-
18:00

Tasmania Berlin

vs

Optik Rathenow

-
18:00

E.Cottbus

vs

Union Furstenwalde

-
18:30

Meuselwitz

vs

CZ Jena

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00

Stuttgart II

vs

Hoffenheim II

-
19:00

TSG Balingen

vs

Pirmasens

-
19:00

Giessen

vs

Mainz II

-
19:00

Aalen

vs

TSV Schott Mainz

-
19:00

Elversberg

vs

Offenbach

-
19:00

Sonnenhof

vs

Hessen Kassel

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00

Rodinghausen

vs

Fortuna Koln

-
19:00

Sportfreunde Lotte

vs

Homberg

-
19:00

Wiedenbruck

vs

Oberhausen

-
19:00

Wegberg-Beeck

vs

Fort.Dusseldorf II

-
19:00

Uerdingen

vs

Bonner SC

-
19:00

RW Ahlen

vs

Wuppertaler

-
19:00

A.Aachen

vs

Schalke 04 II

-
21:00

M.gladbach II

vs

Preussen Munster

-

Lịch thi đấu U19 Séc

15:30

Vik. Plzen U19

vs

Opava U19

-
16:00

Slavia Praha U19

vs

Hradec Kralove U19

-
16:00

Brno U19

vs

Banik Ostrava U19

-
16:00

Meteor Praha U19

vs

Pribram U19

-
17:30

Sparta Praha U19

vs

Sigma Olomouc U19

-
18:00

Slovacko U19

vs

C. Budejovice U19

-
18:00

Pardubice U19

vs

Zlin U19

-
18:30

Mlada Boleslav U19

vs

MFk Karvina U19

-

Lịch thi đấu U20 Brazil

01:00

Fluminense/RJ U20

vs

Fortaleza/CE U20

-
01:00

Cruzeiro/MG U20

vs

Gremio/RS U20

-
01:00

America/MG U20

vs

Vasco DG/RJ U20

-
<